ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ energy efficient street lighting ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
15-40w สมาร์ทไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว, ดำ, แดง, เขียวและอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 Im/W |
Garden Motion Sensor ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 25w 30w 40w
| กำลังไฟ: | 20-40W |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 66 |
ไฟถนน LED กันน้ำเทศบาลพลังงานสูง Ip67 สวนไฟถนน Led 250 วัตต์ 80w
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
| ส.ป.ก: | 3000-6500k |
จีนแยกไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 3000-4500K จาก 30W ถึง 200W สำหรับสวนและเขต
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| เบตเตอร์รี่: | แบตเตอรี่กรดตะกั่วที่ปราศจากการบำรุงรักษาที่ปิดสนิท |
| ยี่ห้อ: | คอร์สเซอร์เทค |
ลานสวนอเนกประสงค์ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 40w 30w 2110-5600 Lm
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว, ดำ, แดง, เขียวและอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 Im/W |
Coursertech รุ่น 90w 60w 30w Led Solar Street Lights 6000 Lumens ไฟแนวนอนอัตโนมัติ
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 อิ่ม/ว |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 12w 18w 20w 24w 30 Watt
| ยี่ห้อ: | คอร์สเซอร์เทค |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -20 องศาถึง 60 องศา |
| ลูเมน: | 150 อิ่ม/ว |
3000 ลูเมน 5000 ลูเมน 6000 ลูเมน 40w ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ Solar Cell
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว, ดำ, แดง, เขียวและอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 Im/W |
80w 100w วัตต์เชิงพาณิชย์นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แสงสีเหลืองกลางแจ้ง
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| ไฟส่องสว่างกลาง: | 47ลักซ์(10m) |
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | >92% |
ไฟ LED อัจฉริยะนำไฟถนน 100w 120 วัตต์ 150w 200 วัตต์
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน / การปรับแต่ง |
| พลัง: | 60-240W |

