ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ 100w all in one solar street light ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
ถนนสมาร์ท 100w ไฟถนน Led ค่าบำรุงรักษาต่ำ
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 160 อิ่ม/ว |
ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ควบคุมความเข้มอัตโนมัติ 40w 60w 120w 150w
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 อิ่ม/ว |
ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์สไตล์โบราณไฟตกแต่งพลังงานแสงอาทิตย์คาร์บอนต่ำเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมสวยงามและสง่างาม
| ช่วงของการสมัคร: | ถนนสวนพื้นที่เหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่าง: | 4~14ชม |
| แบตเตอรี่เก็บพลังงาน: | แบตเตอรี่กรดตะกั่วที่ไม่ต้องบำรุงรักษาแบบปิดมิดชิด |
นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในที่เดียวพร้อมเซ็นเซอร์เรดาร์ 80w 100w รวม 18000lm ~ 22000lm ประสิทธิภาพสูง
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 50-60เฮิร์ต |
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
100 วัตต์ 80 วัตต์ All In One ที่เก็บพลังงานแบบบูรณาการไฟถนน LED
| วัสดุ: | กำหนดเอง / เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 80-150W |
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | >92% |
ขายร้อน 100w 80w โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการแบนสำหรับถนนในเมืองทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียวกับ ROHS และ CE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบนเล็กและใหญ่ |
|---|---|
| พลัง: | 30W |
| ขนาดการติดตั้ง: | Φ61มม |
ขายร้อน 80W การออกแบบแผงแบนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวมแสงพลังงานแสงอาทิตย์นำไฟถนนพร้อมสวิตช์ควบคุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
| แหล่งกำเนิดแสง: | 6,000 ลบ.ม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน Led 120W - 250W ลูเมนสูง
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
|---|---|
| การรับประกัน(ปี): | 5 |
| แอปพลิเคชัน: | ทางหลวง |
การออกแบบลูกปัดโคมไฟ LED ยอดนิยม 180lm / W ไฟถนน LED ลูเมนสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED ลูเมนสูง |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
| ส.ป.ก: | 3000-4500K |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ 30w 40w 50w 60w 80w 100w
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ: | ผลิตภัณฑ์แรงดันต่ำพิเศษ การทำงานที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้ |
| ลูเมน: | 150 อิ่ม/ว |

