ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ 100w all in one solar street light ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟถนน LED กลางแจ้ง Super Bright พลังงานสูงสำหรับถนนในเมืองชนบทใหม่
| แผงโซลาร์เซลล์ (คริสตัลเดี่ยว): | 80W 100W |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | 8-10M |
| CCT: | 3000-6500K |
โคมไฟเสาสูงกลางแจ้งสแตนเลส IP65 คะแนน IP
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED,ฟลูออเรสเซนต์ |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 6000,4400,2200 |
Coursertech 50 W 150 W 100w Commercial high Pole street Light เปลี่ยนไฟถนน led กลางแจ้ง
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
| ขนาดการติดตั้ง: | ∅61 |
ไฟถนน LED เสา 12 ฟุต 10 ฟุต Ip65 โคมไฟเชิงพาณิชย์กลางแจ้ง
| ประสิทธิภาพ: | >90% |
|---|---|
| CCT: | 4000K |
| วัสดุเสา: | เหล็ก / การปรับแต่ง |
ไฟถนนเสา LED ขนาดใหญ่ Ip65 ไฟโพสต์กลางแจ้งอุตสาหกรรมนำไฟถนน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 88% |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 450K |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม / ของแต่ง |
เสาไฟสูง 6 ม. การออกแบบสิทธิบัตรดั้งเดิมแม่พิมพ์อิสระ 80w 100w ไฟถนน LED แบบบูรณาการโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 80W |
|---|---|
| พลัง: | 80W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | 6,000 ลบ.ม |
ไฟถนนในเมือง 12 เมตรติดตั้งไฟถนนเทศบาลผู้ผลิตไฟถนน LED ขายตรง
| ตัวเลข: | เจเอ็มจีดี-150 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JMGD-150 นำไฟถนน |
| ความจุโหลดสูงสุด: | 2400Pa |
Solar LED Street Lights, Working Temp:-20℃~+50℃, Color Temp: 6000K
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + พีซี |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000ชม |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |

