ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ garden solar lights ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
3.2V 50AH แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟตแบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน led 50w 60w 80w 100w 120w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หมวดหมู่ C ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ฟอสเฟต: | 3.2V-50AH |
| แหล่งกำเนิดแสง: | 7,000 ลบ.ม |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูงสีสันสดใสรับประกัน 5 ปี
| CCT: | 4000K |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | หลอดนีออน |
| IP Rating: | IP68 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์เรืองแสง 90w IP65 Aluminium
| แหล่งกำเนิดแสง: | เรืองแสง |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 135lm-160lm/W |
15-40w สมาร์ทไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว, ดำ, แดง, เขียวและอื่น ๆ |
| ลูเมน: | 150 Im/W |
ใหม่การเหนี่ยวนำร่างกายมนุษย์แบบบูรณาการการทำงานไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์นำแสง / การควบคุมเวลา
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
Light Trail Version Monocrystalline ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ธรรมดา โคมไฟถนนแบบบูรณาการ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC12V |
กันน้ำนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์ Cct 6000k 400w 500w 600w
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ข้อได้เปรียบ: | ชิปสารกึ่งตัวนำเรืองแสง เวลาแสงที่ยาวนาน |
160lm / W รับประกัน 5 ปีโคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์ไฟสนามหญ้าพร้อมเอฟเฟกต์เครื่องประดับที่ใช้งานได้ไฟลาน LED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ชุดโคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ลูเมน: | 160 ลบ.ม./ตร.ว |
| สี: | ขาว แดง น้ำเงิน เขียว ทอง และดำ |
ดีไซน์ดอกไม้ เสาไฟถนน LED 20w โคมไฟถนน LED Outdoor Fixtures Aluminium 100-240V
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000-4500K |
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียมปรับแต่งได้ |
400w 300 Watt 250w Solar Street Light Waterproof การออกแบบที่สวยงามและสง่างามของไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ข้อได้เปรียบ: | ไร้ใยแก้ว ไร้ฟอง ไม่กลัวแรงสั่นสะเทือน |

