ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ garden solar lights ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
Solar LED Street Lights, 3000lm IP65 Waterproof for Outdoor Use
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000ชม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
โคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์นำแสงปกป้องสิ่งแวดล้อมวัสดุคุณภาพสูงประหยัดพลังงานสูง 38 ~ 100 ซม. กันฝุ่น
| ช่วงของการสมัคร: | ถนนสวนพื้นที่เหมืองแร่ |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
โคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์นำแสงที่เรียบง่ายและง่ายต่อการติดตั้ง 8-10 ชั่วโมง/คืน เวลาทำงาน 3-4 วันที่มืดครึ้มหรือ riany
| ช่วงของการสมัคร: | ถนนสวนพื้นที่เหมืองแร่ |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
เสาสูงอัจฉริยะแบบบูรณาการช่วยลดความต้านทานลม
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED,ฟลูออเรสเซนต์ |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 135lm-160lm/W |
โคมไฟสนามหญ้า SOLAR ไฟ led ความสว่างสูง วัสดุอย่างดี ประหยัดไฟ รักษาสิ่งแวดล้อม
| ช่วงของการสมัคร: | ถนนสวนพื้นที่เหมืองแร่ |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| แรงดันไฟฟ้าของระบบ: | 12V—24V |
โคมไฟสนามหญ้า SOLAR ไฟ led ความสว่างสูง วัสดุตกแต่งไฟอย่างดี ปิดสนิท ไม่ต้องบำรุงรักษา
| ช่วงของการสมัคร: | ถนนสวนพื้นที่เหมืองแร่ |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| แรงดันไฟฟ้าของระบบ: | 12V—24V |
ไฟสวน led พลังงานแสงอาทิตย์ไม่ต้องบำรุงรักษา การส่งผ่านสูง การป้องกันสิ่งแวดล้อมนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| การให้แสงสว่าง: | 8-10 ชม |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
โคมไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์ใช้ระบบควบคุมอัจฉริยะสำหรับการชาร์จและเปิด/ปิด
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| บังคับแหล่งกำเนิดแสง: | นำพลังงานสูง |
| เวลาแสงสว่าง: | 8-10 ชม |
Solar Powered LED Street Lights, Aluminum + PC Material, IP67 Waterproof Rating
| ขนาด: | 400*220*50มม |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000ชม |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
Solar LED Street Lights, Working Temp:-20℃~+50℃, Color Temp: 6000K
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + พีซี |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000ชม |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |

