ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ garden solar lights ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
3-4m Led ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์นำไฟถนนไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์การส่งผ่านสูงต้านทานลมมากกว่า 150 กม. / ชม.
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
Ip65 พื้นทองเหลืองกันน้ำไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์โคมไฟสนามหญ้าคุณภาพสูงและแหล่งกำเนิดแสงนำความสว่างสูง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC100-265V |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -30 องศาถึง 45 องศา |
Cousertech 60w Solar Smart led ไฟถนน 80w 60w 40w ไฟถนนแผงโซลาร์เซลล์ไฟสวน
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอัจฉริยะของไมโครคอมพิวเตอร์ |
โคมไฟสนามหญ้าสวน LED ลูเมนสูงไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์สีแปลกใหม่ตกแต่งกลางแจ้ง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-260V |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -30 องศาถึง 45 องศา |
18 วัตต์ 20 วัตต์นำไฟสนามไฟถนนผู้ผลิตทั้งหมดในหนึ่งเดียวความสูง 5-8M
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำสำหรับบ้านสวน 60w 80w 90 วัตต์นำไฟถนนสูง 4 เมตรติดตั้ง
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว ดำ แดง เขียว และอื่น ๆ |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 200w 250w 100 วัตต์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | ขาว, ดำ, แดง, เขียวและอื่น ๆ |
| IP เกรด: | IP65 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวตั้ง Ip65 กันน้ำ 50w 90w 20 วัตต์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| โฆษณา: | ติดตั้งง่าย จัดการอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| IP เกรด: | IP65 |
โคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์ Outdoor Front Yard Spike Solar Led Outdoor Garden Lights ไฟสนามหญ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-260V |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -30 องศาถึง 45 องศา |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
จีนแยกไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 3000-4500K จาก 30W ถึง 200W สำหรับสวนและเขต
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| เบตเตอร์รี่: | แบตเตอรี่กรดตะกั่วที่ปราศจากการบำรุงรักษาที่ปิดสนิท |
| ยี่ห้อ: | คอร์สเซอร์เทค |

