ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Nola Huang
whatsapp :
+8615868323305
คำหลัก [ garden solar lights ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
จีนโคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์นอกลานตารางไฟพลังงานแสงอาทิตย์สวนเข็มหินไฟฉายตัวโคมไฟอลูมิเนียมหล่อ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-260V |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -30 องศาถึง 45 องศา |
ไฟสวนเสาไฟหญ้าไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งนำไฟพื้นสวนพลังงานแสงอาทิตย์
| แรงดันไฟฟ้า: | AC100-265V |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่องบางเบา: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
| สีอ่อน: | เดี่ยว |
ไม่มีรังสีถนนสมาร์ทไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานไฟลานสวนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| เวลาแสงสว่าง: | 8-10 ชม |
| ลูเมน: | 160 อิ่ม/ว |
สวน 8-10h ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ไม่มีสนิม ip65 เวลาทำงาน 10-12 ชั่วโมง / คืน
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ: | ไม่เป็นสนิม ทนทานต่อความชรา |
| เวลาแสงสว่าง: | 8-10 ชม |
High Lumen 150lm / w ไฟถนน LED SMD รวม 80W นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่ LifePO4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ลูเมนสูงนำ smd |
3000k โคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์ไฟสนามหญ้าตกแต่งพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับอิฐสวนทางเดินในสวน
| วัสดุ: | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | ขาว แดง น้ำเงิน เขียว ทอง และดำ |
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ: | > 92% |
พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน Led สมาร์ทไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 500w 65w 70 วัตต์ 72 วัตต์
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ: | การอนุรักษ์พลังงาน การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |
ประสิทธิภาพแสง โคมไฟสนามหญ้าพลังงานแสงอาทิตย์ ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์สับปะรด กันน้ำ พร้อมไล่ยุง รับประกัน 3 ปี
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-260V |
| สีอ่อน: | เดี่ยว |
จีนสไตล์ย้อนยุคพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 400w 40w 50 วัตต์ 50w นำแสงลาน
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| บังคับแหล่งกำเนิดแสง: | นำพลังงานสูง |
| ข้อได้เปรียบ: | อายุการใช้งานยาวนานและการบำรุงรักษาฟรี |
Monocrystalline Silicon Solar light โคมไฟถนน Led โหมดการชาร์จ MPPT อายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมงหลอดไฟ led กันน้ำ
| วัสดุ: | เหล็กคุณภาพสูง |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ: | การส่งผ่านสูง |
| เกรดไอพี: | ไอพี 65 |

